![](https://www.nairobroo.com/wp-content/uploads/2020/12/คาวบอย-cover1.jpg)
งานเทศกาลตำนานคาวบอยมวกเหล็ก ครั้งที่ 2
“ หนาวนี้ เรามีนัดกันที่ งานเทศกาลตำนานคาวบอยมวกเหล็ก! ”
นายรอบรู้ขอเชิญทุกท่านเที่ยวงาน “ The Legends of Muaklek Cowboy festival ” หรือที่เรียกันอีกชื่อว่า “ เทศกาลตำนานคาวบอยมวกเหล็ก ” ซึ่งจัดมาเป็นครั้งที่ 2 แล้ว เป็นกิจกรรมเพื่อแสดงถึงอัตลักษณ์วิถีชีวิตของชาวอำเภอมวกเหล็ก